Yaya ake Gina Gidauniyar ku a cikin Kera Kayan Kaya?

Idan kuna neman fara rukunin masana'antar kayan kwalliya to kun zo wurin da ya dace. Wannan labarin yana amfani da manufar ku sosai.

Kafin yin zurfafa cikin batun, yana da mahimmanci a haskaka mahimman matakai don kasuwanci mai nasara.

Tafiya daga masana'anta, haɓakawa, gyare-gyare, da kuma sayarwa a ƙarshe yana da matakai da yawa da za a bi daga farko zuwa ƙarshe. Eh, ba a rubuta wannan don tsoratar da ku kafin fara kansa ba amma kawai zai ba ku ra'ayin duk matakan da za ku ɗauka yayin da kuke tunanin kafa rukunin masana'antar kayan shafawa.

Mataki na farko kuma mafi girma zuwa farawa a kafuwar kwaskwarima ni -

TAFIYA

Abu ne da zai bambanta mafi kyau da sauran.

Kada ku yi sauri yayin tsarawa. Yawancin 'yan kasuwa suna yin wannan kuskuren. Akwai sauran ƙulli a cikin zaren kasuwancin da ake zato mai santsi.

Cire wannan kullin ta hanyar tsarawa da kyau, nazari, da kuma duba samfuran kayan kwalliya daidai.

Tsare-tsare yana bayyana dabarun da zaku haɓaka kasuwancin. Yi dabarun dabarun ku da kyau don ku bayyana sarai game da ayyukan da za ku yi a nan gaba. Yi tunani a hankali kuma rubuta kowane ra'ayi ɗaya da kuka samu daga tushe daban-daban da kwakwalwar ku.

Kamar yadda tsabar kudin ke da bangarori biyu, haka masana'anta na kwaskwarima-

Bangaren farko na tsabar kudin yana shirya kuma na biyu shine marufi.

Bari mu jujjuya tsabar kudin sau biyu a yau mu ga bangarorin biyu.

 1) Shirya samfurin

Sanin mahimmancin ƙayyadaddun da ya kamata ku kasance yayin shirya samfur daidai yake da tsammanin cewa kun sami kamuwa da fata saboda amfani da takamaiman kayan kwalliya.

Jin ƙaiƙayi, duba waɗancan rashes da pimples waɗanda zasu iya haifar da wata cutar fata kuma kasuwancin ku na iya zama asara idan hakan ya faru. Don haka za ku sami ingantacciyar dabarar gwaji yayin shirya kowane samfur idan kun sami shakku guda ɗaya a cikin wani abu, kuna buƙatar sake fasalta samfurin ku ba tare da takamaiman ɓangaren ba. Wannan zai ƙara ilimin ku da ƙwarewar ku da tallace-tallacenku.

2) Kunna samfurin

Duniya ce ta kyama- yayin da kuke sa kayanku su yi kyau, mutane suna sha'awar shi, kamar yadda kuka sha'awar lipstick ne saboda an yi shi kamar unicorn ko kamar Barbie. Ba za ku iya yin tsayayya da kashe kuɗin ku ba saboda kyawawan tattarawa. Don haka yakamata ku fara zama na musamman yayin da kuke tunanin kowane samfuran da kamfanin ku zai yi.

Gasar

Don zama ɗan takarar da ba a doke ku ba, dole ne ku zama p², wanda ke nuna - cikakke kuma daidai.

Yayin yin samfurin ku ba za ku iya barin kowane dutse ba a kunna shi don yin shi mafi kyau ba. Ya kamata ya zama cikakke a cikin marufi kuma zai kasance mai inganci.

Dole ne samfurin ku ya zama bai dace ba don a magance shi maimakon ya zama mai daɗi don riƙewa kuma cikakke don kallo ta yadda mutane su same shi kyakkyawa kuma su saya ba tare da yin tunani na biyu game da shi ba. Yawancin shahararrun kamfanoni ba su da wani abu na ban mamaki a cikin samfuran su amma abin da ba a sani ba game da su shine kawai hanyar da suke sa samfurin su araha da kyau a lokaci guda.

INGREDIENTS

Dole ne ku kasance masu zaɓaɓɓu yayin tsara samfuran tunda kayan aikinku dole ne su haɗa da duk abin da ke da mahimmanci kuma ya kamata ya ba ku sakamako mafi kyau, tunda canje-canjen suna da mahimmanci a kowane lokaci don haka yakamata ku ci gaba da tace samfuran ku yayin ƙoƙarin sabbin kayan abinci waɗanda ke ba ku mafi kyau. sakamako a farashi mai araha.

YAYA AKE TSIRA?

Ba kome ko kun haɗu ko kun fasa albarkatun ku abin da ke da mahimmanci shine yadda kuke gabatar da su.

Wasu karin abubuwan da ya kamata a kiyaye a zuciya su ne-

Danyen kayan da aka yi amfani da su ya zama masu tattalin arziki kuma zai ba da damar ingantacciyar sakamako.

Tabbatar cewa kuna da ƙungiyar gwaji da ke ci gaba da bincika asalin kimiyyar samfuran ku.

Sai kuma tsarin LAY IT OUT-

Yanzu, lokaci ya yi da za a fara sanya wa samfur suna, ko ma shafawa ne. A cream? ko duk abin da ka yi, kuma ya kamata ka sami lakabin kar ka manta da ambaton dorewar sa akan lakabin.

Sa'an nan kuma lokaci ya yi da za a bincika wasu ƴan abubuwan-

Launi ne, daidaito, da tsabta. Ko da ba ku sami sakamakon da kuke so ba yayin shirya samfuran ku, shakata shi ne kawai lokacin da kuka gwada shi. Matsa kanka ka sake farawa.

Da zarar kun sami nasarar hangen nesa a cikin samfurin, duba don shirya samfuran ku. Ka yi la'akari da yawan kayan kwalliyar da za ku yi da kuma yawan albarkatun da kuke buƙatar yin su. Da zarar an shirya samfuran lokaci ya yi da za a fara yin su.

Bi da shi azaman gwaji, kuma yi amfani da hanyar bugun-da-gwaji don samun sakamako mafi kyau. Bi tsarin ku kuma yi rikodin abubuwan da kuka lura.

Kun ba da aikace-aikacen yanzu lokaci ya yi da za a bincika shi haka ma kayan kwalliyar ku wanda kuka gwada. Bari samfurinka ya kasance a cikin zafin jiki kuma zaka iya fara ɗaukar ma'auni kamar pH, wurin narkewa, wurin tafasa, da duk. Tabbatar cewa ana kiyaye launi, nau'insa, da komai a cikin zafin jiki kuma baya buƙatar kowane yanayi na musamman.

Ci gaba da karkatar da idanunku zuwa ga ƙa'idoji don kada a sami jayayya tunda kowace jiha, ƙasa, da yanki na da ƙa'idodinta da za a bi kuma ana aiwatar da su don dalilai na lafiya da aminci kawai idan kun sami wani abin shakku ci gaba da haɓaka samfuran ku ta hanya mafi kyau. .

Da zarar samfuranku sun shirya don jigilar kaya to akwai buƙatar yin tunanin ajiya. Ta yaya kuma a ina zaku adana samfuran ku da kyau kafin jigilar kaya?

Don haka yana da mahimmanci a kiyaye sararin ajiyar ku don kiyaye ƙimar samfuran ku da ƙarancin farashi kuma tabbatar da cewa an daidaita yanayin da kyau don kiyaye samfurinku sabo da aminci. Wurin ajiyar ku ya kamata ya sami ingantaccen yanayin muhalli don kada samfurin ku ya lalace.

Da zarar ka fara samun oda, lokaci ya yi da za a yi jigilar kaya, tunda kayan kwalliya suna da laushi don haka don kare su ya kamata ka yi la'akari da marufi da aka yi da kayan da ba su da ƙarfi kuma ba dole ba ne ka tsallake don ɗaukar inshorar jigilar kaya ta yadda ko da wani abu ya tafi hanyar da ba daidai ba ba dole ba ne ka yi nadamar bayarwa daga aljihunka.

Anan, ya zo lissafin abin dubawa wanda a bayyane yake don bincika ko kun kasance ƙwararren mai fasaha ne ko kuma sabon shirin fara kasuwancin.

– KASAFIN KUDI

An ƙaddara shi da manyan abubuwa guda huɗu:

1) Kudin samfuran ku

Wannan wani muhimmin al'amari ne, kowane mutum yana da alaƙa da duniyar kayan kwalliya ta kasance mutumin da ya kai talaka kamar mai ja ko kuma mai arziki a matsayin ɗan wasan kwaikwayo. Don haka dole ne kuɗaɗen samfuran ku su yi ƙasa don a sayar da shi a farashi mai sauƙi. Ya kamata ku zaɓi albarkatun ku ta yadda samfurin ku ya sami farashin siyarwa mai araha.

2) Ƙimar ku na Manufacturing

Dole ne ku ƙididdige farashin ƙa'idodi, lasisi, da izini na abin da ya wuce kima. Ga alama ba su da tsada amma ba su da yawa. Ya kamata ku sami izini don amfani da albarkatun ƙasa don ƙirƙirar samfuran ku.

3) Talla da talla

Wannan wani bangare ne na duk wani kasuwanci mai nasara wanda ke buƙatar kulawa. Kuna buƙatar zama takamaiman game da abubuwan da kuke tallatawa. Ya kamata ya zama gajere kuma mai santsi kuma zai sadar da komai a fili da babbar murya.

Kuna iya samun dabarun tallace-tallace da yawa a cikin zuciyar ku, amma a matsayin ka'idar babban yatsa, menene ƙari, mahimmanci shine wani abu kamar:

Ƙirƙirar kayan aikin latsa

Adireshin imel

kafofin watsa labarun

4) Tashar tallace-tallace

A zamanin yau, shagunan na zahiri ba su gudana tare da kwarara, tunda bayan irin wannan yanayi na annoba kowa ya zama dankalin turawa ko? don haka yana da mahimmanci a sami dabarun tallace-tallace na omnichannel kamar:

-Kafofin watsa labarun

Kafofin watsa labarun kamar Instagram, Facebook, da sauransu suna taimakawa sosai wajen haɓaka tallace-tallace.

- A cikin mutum

Wasu mutane har yanzu ba su yi imani da siyayya ta kan layi ba don haka sun gwammace su ga komai na ɗan lokaci kaɗan da haɓaka tallace-tallace ta hanyar ba da wasu ra'ayi.

- E-kasuwanci

Wannan kuma yana da muhimmiyar rawar da zai taka a masana'antar gyaran fuska.

5) Bayar da Bayani

Ya kamata ku sami dandamali inda mutane za su buga sharhin su game da samfuran. Ta wannan, zaku sami ra'ayi cewa inda kuke buƙatar haɓakawa kuma wane samfurin ya fi tallace-tallace mafi kyau. Kada ku ɗauki ra'ayin da mara kyau maimakon ya kamata ku ci gaba da bincika samfuran ku don inganta su a lokaci na gaba tare da haɓakawa da abokan ciniki ke so.

Mutanen da za su karanta ra'ayoyin ya kamata su kasance masu ladabi sosai wajen ba da amsa ga kowane ɗayan abokan ciniki tunda hakan zai ƙayyade sunan kamfanin ku.

Wannan ya ƙare duk mahimman abubuwan da za ku yi don ƙirƙirar wani labarin nasara a duniyar kayan kwalliya.

Yanzu, lokaci ya yi da za ku aiwatar da shirin da kuka yi ba tare da yin tunani na biyu ba.

Kasuwanci ne ke ba ku fuka-fuki don tashi.

Leave a Reply

Your email address ba za a buga. Da ake bukata filayen suna alama *