Abubuwan da za a yi la'akari da su lokacin zabar mai keɓaɓɓen alamar gashin ido

Wataƙila kun riga kun saba da kalmar “lakabin sirri” lokacin da ya zo kan siyarwa. Alamomin alamar masu zaman kansu sune waɗanda ake siyar da su a ƙarƙashin sunan alamar dillali, maimakon a ƙarƙashin sunan kamfani kamar Nike ko Apple.

Idan kun shirya ƙirƙirar layin samfurin eyeshadow, kuna buƙatar nemo wani mai zaman kansa lakabin eyeshadow manufacturer. Amma ta yaya za ku zabi wanda ya dace?

Mai sana'anta lakabin mai zaman kansa zai iya taimaka muku ƙirƙira da siyar da samfura masu inganci ba tare da sanin duk bayanan fasaha na yadda ake yin su ba.

Mai zaman kansa lakabin eyeshadow palette masu kaya yi samfura ga wasu kamfanoni waɗanda ke son siyar da samfuran nasu tare da haɗe da suna na musamman. Mai ƙirƙira ya ƙirƙira dabara da marufi don waɗannan samfuran kuma yana sayar da su azaman ɓangaren ayyukan kasuwancin sa na yau da kullun. A sakamakon haka, wannan kamfani yana biyan maƙerin kuɗin da aka amince da shi kuma yana ba su damar samun duk bayanan da suke buƙata game da layin samfurin su. Ta wannan hanyar, za su iya tallata shi yadda ya kamata a kan gidan yanar gizon su ko ta wasu hanyoyin tallace-tallace kamar dillalai da masu rarrabawa waɗanda ke jigilar kayayyaki kai tsaye zuwa shagunan dillalai a duk faɗin duniya.

Idan ya zo ga kayan kwalliyar lakabin masu zaman kansu, akwai zaɓuɓɓuka da yawa. Kuna iya siyan kayan da aka shirya don siyarwa daga dillali ko masana'anta, ko kuna iya kera samfuran ku daga karce.

Idan ka zaɓi ƙera naka samfurin, za ka so ka tabbatar kana zabar madaidaicin mai keɓaɓɓen alamar gashin ido don aikin. Ga 'yan abubuwan da ya kamata su zama babban fifikonku yayin zabar kayan kwalliyar gashin ido:

Za ku iya mallakar dabarar?

Ɗaya daga cikin mahimman abubuwan da za a zaɓa na masu sana'a na gashin ido na sirri shine ko za ku iya mallaki tsarin ko a'a. Kuna son tabbatar da cewa za su ba ku damar alamar kasuwanci, haƙƙin mallaka da kare samfurin ku tare da alamar kasuwanci mai rijista. Idan sun ba da wannan sabis ɗin, to hakan yayi kyau! Duk da haka, idan ba su bayar da shi ba, to, za a iya samun wasu matsalolin daga baya a kan hanya.

Domin idan kuna kera samfuran siyarwa a cikin shagon ku kuma wani ya zo tare da kwafin su, to duk wannan aiki tuƙuru zai iya zama a banza. Da zaran wani ya san irin samfurin da kuke yi da nawa farashinsa, za su yi ƙoƙarin kwafa shi. Kuma idan sun sami damar yin amfani da tsarin ku, to za su iya yin hakan cikin sauri da sauƙi.

Yawancin masu samar da palette na ido za su ba ku dabara. Koyaya, wasu na iya ba ku tsarin tushe kawai kuma ba za su ƙyale ku canza ta ta kowace hanya ba. Idan haka ne, to dole ne ku tsaya tare da wannan dabarar don dukkanin layin samfuran ku. Wannan yana nufin cewa idan kuna son siyar da nau'ikan samfura daban-daban, to dole ne ku yi hulɗa da masana'anta da yawa.

Farashin da kuma lokutan lokaci:

Lokacin zabar palette palette masu zaman kansu masu zaman kansu, yana da mahimmanci a yi la'akari da tsawon lokacin da za a ɗauka kafin su gama yin samfurin ku. Wasu kamfanoni suna da tsawon lokacin jagora yayin da wasu na iya yin abubuwa da sauri. Kuna iya samun wasu kamfanoni waɗanda ke ba da odar gaggawa idan an buƙata!

Ɗaya daga cikin manyan fa'idodin zabar lakabin masu zaman kansu na eyeshadow ɗin ido shine tanadin farashi. Saboda masu samar da PL ba sa aiki tare da kowane nau'i ko masu siyarwa kai tsaye, za su iya kawar da yawancin farashin da ke hade da samarwa wanda ke nufin ƙananan farashin ga abokan cinikin su!

Alamar sirri na palette na al'ada na iya zama ɗayan mafi araha hanyoyin shiga kasuwancin ecommerce, amma wannan baya nufin sun zo da arha! Tabbatar cewa kun san adadin kuɗin da zaku iya saka hannun jari a masana'anta kafin ku fara siyayya a kusa. Hakanan kuna iya son sanin tsawon lokacin da samfuran alamar palette ɗinku na al'ada za su kasance a shirye bayan yin oda (wasu masana'antun suna ba da lokutan isarwa da sauri fiye da sauran).

Sinadaran lafiya?

Abu na farko da ya kamata a yi la'akari da shi shine ko kayan aikin da ke cikin palette ɗin eyeshadow ɗin ku suna da lafiya ko a'a. Idan za ku sanya waɗannan samfuran akan fatar ku, yana da mahimmanci cewa suna da aminci. Hakanan yana da mahimmanci a tabbatar da cewa kayan aikin sun kasance cikin ɗabi'a da dorewa.

Masu keɓaɓɓun alamar gashin ido dole ne su bi ka'idodin Hukumar Abinci da Magunguna (FDA) don aminci da inganci. Wannan ya haɗa da riko da Kyawawan Ayyukan Ƙirƙira (GMPs), waɗanda dokoki ne don yin samfura ta hanyar da ke tabbatar da amincin su da ingancin su. GMPs sun rufe komai daga sarrafa kayan abinci zuwa kiyaye tsafta da tsafta a wurin.

Bugu da ƙari, yin tambaya game da amincin kayan kwaskwarima, ya kamata ku tambayi game da inda suka fito da kuma yadda aka samar da su. Nemo masana'antun da ke amfani da tushen rashin tausayi a duk lokacin da zai yiwu, don haka za ku ji daɗi game da tallafawa kamfanonin da ke kula da dabbobi da mutunci.

Leave a Reply

Your email address ba za a buga. Da ake bukata filayen suna alama *